Vấn đề chơi chơi 2 nick game online trên Android đã pro nào gặp chua

Thảo luận trong 'Thủ thuật + Rom' bắt đầu bởi vô.tình, 27/2/14.

1. vô.tình

vô.tình
    Thành Viên Tích cực

Hnay mình muốn bàn đến 1 vấn đề mà chắc ko mới mẻ gì. Đó là vấn đề khi mình muốn cài 2 app, game giống nhau trên Android. Như các bạn biết đấy khi chơi game online đặc biệt là những game luyện lv thì đa số chúng ta phải cay nhiều nick mới vip. Nhưng chúng ta ko the cài 2 game giống nhau trên Android vì sẽ bị thay thế ngay. Bao ngày vất vả cuối cùng mình cũng cài được nhờ vào tính năng nhân bản apk của apk edito. Nhưng hi vọng của mình lại ngay lập tức bị vùi dập vì tuy mình cài được 2 app nhưng khi mình nhấn phím home để ẩn game để chuyển sang acc kia thì nick mình vừa ẩn xuống bỗng đứng im, không train quái nữa mặc dù đang auto. Nay lập top này mong ae nào đã gặp và khắc phục được thì chia sẻ giúp mình chạy dc cả 2 game hoạt động song song mà ko bị dừng. Mình sẽ đặt gạch ở đây ngồi đợi

Gửi từ A7 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Bình Luận Bằng Facebook

2. ThienMa

ThienMa Có chút hiểu biết

Bạn thử nhân bản đổi tên app xem sao,giống như game vệ thần đó có 2 bản,1 là của NPH k có auto,2 là một bản của mod nào đó đã fix auto.Cả 2 đều chạy dk hết,ẩn cái này rồi chơi cái kia

Gửi từ Mobiistar Touch Kem 432 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

3. vô.tình

vô.tình
    Thành Viên Tích cực

Mình nhân bản và cài dat đc 2 ban rui. Nhưng khi chơi 2 acc thì chi có 1acc ở màn hình chính là vẫn chạy, còn cái kia thì chỉ đứng im. Tương tự khi mình chơi khí phách anh hung thì dù chơi 1 acc nhưng hễ ẩn xuống là nó đứng im ko train quai nữa. Vấn đề chắc phải chờ cao thủ nào có thủ thuật fix để khi ẩn mà app vẫn hoạt động bình thường mới được

4. PRIME_508

PRIME_508 Thành Viên Tích cực

Tải apk về thẻ nhớ. Xxx.apk na.
    Dung x-plore vào đổi tên là xxx.zip xong vào file đó click vào tìm file MANIFEST.MF vào tìm tên game rồi sửa. # 1 chữ cái cũng đc..

Sent from my mobiistar touch BEAN 452T using Diễn đàn mobiistar mobile app

5. vô.tình

vô.tình
    Thành Viên Tích cực

Đổi tên để cài dat thì mình làm được rồi bạn ah. Vấn đề là làm thế nào để nó chạy ẩn giống như mxplay là đc

6. Thánh clgt

Thánh clgt Tập tành Android

bạn dùng room nào có chế độ đa cửa sổ
    như các dòng galaxy note là đc