KEM 430 tư vấn mua kem 462 và 432 nên mua em nào thì hơn

Thảo luận trong 'Trải Nghiệm' bắt đầu bởi tajaafa, 22/2/13.

1. tajaafa

tajaafa
    Tập tành Android

Tình hình là em xài kem 430 cũng khá lâu chắc khoảng 6 thángroi62 độ ổn định cũng khá là tốt up rom trống 4.4 không root xài ns là rất mượt mà nhưng mà khổ nỗi khi đem lên trường chơi game mà nó lạ lag quá không sao chơi đc, cái 3G lên cũng khá là nhanh đến nỗi khi tải game trên CH play mà có hơn 200k/b mà đi qua nhà bạn thấy nó dùng cái tab của samsung tải game vèo vèo có khi lên tới gần 950k/b nên em cũng định đổi em nó. Mà bán trên thị trường bán lẻ thì nó đc khoảng nhiêu tiền xài thì không thấy gì bất thường hết wifi bắt khá là ổn định.
    Mới đây vào diễn đàn thấy có rom 2.3 v03 mừng hết lớn tưởng là lần này kem 430 của mình sẽ đc đổi đời đền khi đọc xuống dưới thấy phải ra trạm bào hành up là bao nhiêu ý tưởng vụt bay theo gió.
    Suy nghĩ đắn đo dữ lắm em mới muốn mua con mới và sau khi rà soát trên internet em đc ông google chỉ cho là mới có thêm em 462 nữa giá cũng hợp lý mà ram lại đc 1G(khả dụng 735MB) nhưng mà không biết có kéo nổi cái màn hình chuẩn HD của MBS lắp vào không nên lại chuyển niềm tin vào kem 432. Nên em xin mọi người góp cho em một vài ý kiến để em tậu một em về xài.
    Chắc kem 432 sẽ đc em tin tưởng hơn tại vì kem 462 màn hình của nó có thể bằng cái hộp bút của em rồi.

Attached Files:

Bình Luận Bằng Facebook

2. bomwu

bomwu Có chút hiểu biết

432 đi rom nhiều sài ok lắm. Mình đang sài.

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

3. Lê Thanh Tuấn

Lê Thanh Tuấn Thành Viên Ưu Tú

432 thì cũng không mạnh game hơn bao nhiêu đâu bạn xài chung SGX531 thì cũng vậy hơn nếu đầu tư thì nên đầu vào con Ace 2 hoặc LG L5 II thì tốt hơn nhiều ấy.

Gửi từ GT-i9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

4. mXaMinhf159

mXaMinhf159 Tập tành Android