Game Tải Game Audition 3D - Game Nhảy Au 3D Miễn Phí Cho Android iPhone

Thảo luận trong 'Games' bắt đầu bởi top24hmobi, 26/4/16.

1. top24hmobi

top24hmobi
    Tập tành Android

Audition ( au 3D) là một trò chơi vũ đạo nhẹ nhàng dành cho mùa hè 2016. Cùng nhảy audition 3D với bạn bè để tạo nên làn sóng xanh làm dịu cảnh nóng bỏng summer. Lần đầu tiên xuất hiện trên điện thoại android và ios sau thời gian dài đứng đầu bảng xếp hạng game hot trên máy tính. Nhờ vào hình ảnh đẹp mắt cùng các bước nhảy uyển chuyển, cuốn hút bạn trẻ nên không có gì lạ khi lượt tải game vô cùng lớn. Cùng với đó các chức năng audition 3d vô cùng nổi bật như: Nội dung, giao diện, hình thức, trang bị,… đã đưa nó nên một tầm cao mới mà cá bạn sẽ được biết ngay sau đây.

Những đặc điểm nổi bật trong audition 3d:
    • Nội dung: bước vào thời đại âm nhạc, vũ đạo đã nhanh chóng tạo nên phong cách riêng đầy tính độc đáo cho mình. Cách thể hiện bản thân qua bài hát sôi động với sự nhún nhảy nhịp nhàng, đôi tay và bàn chân ma thuật làm lóa thị giác tạo cảm giác bay bay thú vị.
    • Giao diện: hình ảnh audition 3d đầy màu sắc huyền ảo. Hiệu ứng đẹp mắt còn âm thanh thì sôi động cuồng nhiệt. Đồ họa 3d đã đem lại cho sàn nhảy một sự chân thực chưa từng thấy.
    • Game cực hay cùng Naruto 3D cho điện thoại của bạn.
    • Giải trí: tủ thời trang với nhiều bộ quần áo đặc sắc, kho nhạc đa dạng biến hóa theo từng cấp độ. Kết bạn trên khắp mọi miền tổ quốc để so tài ring về nhiều phần quà giá trị.
    • Hình thức: đơn thuần là truyền cảm hứng âm nhạc vào điệu nhảy audition 3d để từ đó cơ thể của bạn bay bổng một cách tự nhiên và thoải mái nhất có thể. Đồng thời nó cũng tạo nên các vũ điệu theo phong thái tự nhiên mà bạn không hề tưởng tượng ra được.

Nhận xét đôi chút khi chơi audition 3d mobile.
    Theo như giới thiệu bên trên bạn sẽ tự do thể hiện bản thân mình cùng những điệu nhạc sôi động trong mùa hè 2016. Những hình ảnh đẹp mắt sẽ đưa bạn vào thế giới mới cùng nhiều người có sở thích chơi audition 3d như bạn. Đặc biệt chức năng kết hôn sẽ thỏa mãn cặp nhảy tuyệt vời nhất trong game đó. Chúc các bạn chơi game vui vẻ, LIKE và SHARE bài viết như mọi khi để ủng hộ mình nha.
    + Nguồn: Top24h.Mobi

Bình Luận Bằng Facebook