Selfie đẹp - Rinh quà cool cùng Yuna X

Thảo luận trong 'Trải nghiệm & Hỏi đáp' bắt đầu bởi DinhPhuc, 17/10/16.

1. DinhPhuc

DinhPhuc
    Có chút hiểu biết Staff Member

Cả nhà ơi! Sáng nay mình vừa lướt qua website của Thế Giới Di Động thì thấy có ngay game hot "Selfie đẹp - Rinh quà cool cùng Yuna X". Vừa chỉ trong một buổi sáng nay thôi mà đã có hơn 500 người tham gia rồi đấy.:m009:

Mình đã thử vài lượt. Thực sự cách chơi rất đơn giản nhưng các phần quà lại cực cool với nhiều giải thưởng lắm. :m129:

Thời gian diễn ra : từ 8:00 - 17/10 đến 22:00 - 20/10

Giải thưởng của chương trình : :m129:
    Giải chung cuộc : sẽ được quay số và trao giải trong ngày 21/10
    • 6 điện thoại LAI Yuna X :m004:
    • 20 Bộ quà Mobiistar (balo Mobiistar + gậy selfie) :m057:
    • 100 phiếu mua hàng trị giá 200.000 đồng :m009:
    Giải thưởng ngày : bao gồm 1000 thẻ cào may mắn dành cho các bạn tham gia game hằng ngày
    • 400 thẻ cào mệnh giá 50.000 đồng :m087:
    • 600 thẻ cào mệnh giá 20.000 đồng :m054:

Thể lệ như sau :
    • Mỗi một SĐT các bạn sẽ có 3 lượt chơi mỗi ngày
    • Khi game bắt đầu, game sẽ yêu cầu bạn chọn bức ảnh nào đẹp và sắc nét hơn, sau đó bạn sẽ được tham gia mở hộp quà may mắn trúng thẻ cào điện thoại (giá trị từ 20k - 50k)
    • Tất cả các bạn chọn được 2 bức ảnh đẹp sẽ được tham gia quay số random.org vào cuối chương trình trúng giải đặc biệt

Các bước tham gia :
    • Bước 1 : Đặng nhập bằng Facebook hoặc Gmail của bạn (Cái này thì đa số ai cũng có phải hông nè)
    • Bước 2 : Bắt đầu trò chơi và chọn ảnh đẹp
    • Bước 3 : Chọn quà may mắn từ hộp quà
    *Lưu ý* Mỗi ngày các bạn có 3 lượt chơi đấy nên đừng vội nản trong ngày đầu tiên mà chưa đc gì nhé, chương trình kéo dài hẳn cả 3 ngày lận, mình tin vận may sẽ đến với mỗi bạn thôi

Chơi game nhanh cả nhà ơi! Vừa dễ lại vừa có quà ngon nữa. Click nhanh tham gia đi cả nhà ơi! :m121:

Last edited by a moderator: 17/10/16

Bình Luận Bằng Facebook