Sau một buổi xài bean 454: không hài lòng!

Thảo luận trong 'Trải nghiệm' bắt đầu bởi tunguitvn, 27/5/13.

1. pamihun

pamihun Tập tành Android

có bác nào dùng 454 cho mình biết có phải máy nào cũng loa thoại âm thanh nhỏ ko? mình thấy mấy bạn toàn test những tính năng khác của máy, chứ ít bạn đề cập tới mục nghe gọi cơ bản này. mình là mình chúa ghét nc điện thoại mà nghe loa thoại nhỏ:m019::m019::m019: mà nhìn loa máy to thế, hoành tráng thế mà cho chất lượng cuộc gọi nhỏ à? bác đã cho âm lượng thoại e nó lên max chưa? lúc gọi bác dùng sim nhà mạng nào thế?

2. pamihun

pamihun Tập tành Android

bạn phải xạc e nó đầy rồi dùng chứ! mình thấy mọi người nói pin 454 ko tệ mà! :m159::m159::m159:

3. onelove186

onelove186 Có chút hiểu biết

mình dùng nghe gọi to rõ lắm loa cũng ko rè đang chạy xe ngoài đường còn nghe rõ ,nếu bên kia bảo nghe ko rõ thì hỏi lại ng ta xài dt gì,rom gốc định vị rất nhanh nhé bạn,đứng ở đâu cũng định vị dc,camera tệ thì do thiếu sáng,chụp ngoài trời thì ok rãnh thì qua appstorevn down cái bản lg camera pro việt hóa về chụp hình quay phim khỏi chê,dt nào mà màn hình với thân máy ko ăn dấu vân tay T_T ,hài,3g dùng ở 1 sim,hồi sài con 452 cũng vậy mà,mua cái khuyến mãi data vina xài tẹt ga 2 năm 99k,con sim chính nghe gọi thui,mới mua mà trong màn hình có bụi thì bạn cứ đổi ,xách về rồi than thở đòi bán tháo, dư tiền

4. crazy4u192

crazy4u192 Crazy™

Loa thoại thấy cũng khá. Gps bắt khá chậm khi có vật cản nhưng khi lock rồi thì rất chính xác .agps thì nhanh hơn nhưng độ chính xác thì thấp hơn. Cái thẻ km mua ở đâu vậy bạn?

5. Taiyo

Taiyo Super Moderator

Chào bạn, bạn vui lòng inbox cho mình thông tin để mình hỗ trợ nhé. Vì những tình trạng bạn nêu trên không gặp trên những máy BEAN 454 khác (GPS, Âm thanh nhỏ, camera...) Trong vòng 24h bạn vẫn có thể được đổi máy mới nhé.

6. siri

siri Thành Viên Tích cực

Bạn có chắc là bạn đã fix chưa? Bạn đến chổ mua máy check hàng mà được làm nhiều cái thế hả? Đăng nhập rồi tải ứng dụng và fix, mà có cửa hàng nào mà cho khách hàng mang máy ra ngoài đường để làm chuyện đó chưa nhĩ? Mà dù cho đã fix, thì theo người viết bài trên thì nếu đã fix rồi thì những lần sau sẽ dùng tốt chứ không bị không bắt được. Hình như vấn đề về vệ tinh GPS cứ hát mãi nhĩ? Đề tài cũ rít mà cứ hát đi hát mãi. Sẵn cũng xin thưa là MTK bắt chậm chứ không phải hư.
    Đọc tiêu đề có chữ "KHÔNG HÀI LÒNG" mình cảm thấy nhớ đến một hãng trùm nổ khác nhĩ? Chắc tại mình hơi nhạy cảm!:m022:

pamihun likes this.
  7. BuuTri

BuuTri Member

hì bác mua 454 hồi nào vậy ... , ở đây mình giao lưu ....
    thứ 1 phần GPS , minh cung đang dùng đc 1 tuần này , hoàn toàn bình thường định vị khá chuẩn .
    thứ 2 nếu như bạn có đi các buổi offline của MBS thì chắc hẳn sẽ biết MBS hợp tác với Zing đó là chuyên công khai hoàn toàn .
    thứ 3 về phần app + game nhà sản xuất có sẳn trên máy , thig mình nghĩ hãng nào cũng có phần này thui ,,, nếu ko thích bạn tháo ra ... có quyền đó mà ..
    Thứ 4 loa + man hình cái này do ban ko kiểm tra kỹ khi mua . còn camera trước có 3MP bạn cho thế nào là tốt . thử cho 1 chuẩn xem bạn .
    Thứ 5 3G 1 sim có ghi rõ tren thông số kỹ thuật đâu phải lỗi ji mà fix . ....
    minh thấy nhận định của bạn hơn bị thiêng về tiêu cực :m182:

pamihun likes this.
  8. Gnut®

Gnut® Helper

Bác nhắc mới nhớ "Cam đoan 100% khách hàng hài lòng" mới ghê,hãng nào đấy đố các mem

9. ANDYLEE

ANDYLEE Tập tành Android

iphone 5 mười mấy củ còn chưa được hoàn hảo, nói chi hài lòng 100%.

BuuTri likes this.
  10. thinh118

thinh118 Có chút hiểu biết

Liệu có phải hãng dám bảo hành màn hình cảm ứng lên đến... 1 tháng không nhỉ:m095: