Nét đẹp thành phố biển

Thảo luận trong 'mobiistar touch KEM 402' bắt đầu bởi totipipo987, 21/5/14.

1. totipipo987

totipipo987
    Tập tành Android

Tôi sinh ra và lớn lên trên mảnh đất nha trang khánh hòa-mảnh đất chứa đựng biết bao nhiêu tình cảm đối với tôi.Hiện giờ tôi là sinh viên phải sống xa nhà nên cú mỗi lần nhớ về quê nhà thì một cảm xúc dạt dào lại trào về trong tôi.Và lần mở topic này tôi xin giới thiệu cho mọi người biết về vẻ đẹp của nha trang kánh hòa.

Nha trang khánh hòa là một mảnh đất hiếu khách,có nét đẹp truyền thống văn hóa
    Nha trang khánh hòa có rất nhiều phong cảnh đẹp,nằm uốn mình bên bên bờ biển dài nha trang là một trong những thành phố biển đẹp nhất việt nam,con đường trần phú cong cong nối hai đầu nam bắc của thành phố.Và khi nhắc đến nha trang thì không thể thiếu hòn đảo được mệnh danh là hòn ngọc của nước ta-Hòn ngọc việt.
    Hằng năm đều diễn ra những sự kiện lớn(festival biển,hoa hậu hoàn vũ...)
    Ẩm thực khánh hòa rất đa dạng và phong phú nổi tiếng nhất là món nem ninh hòa, hải sản nha trang một đặc sản của vùng đất trầm hương.

Bình Luận Bằng Facebook

2. PhamKhiemtn1012

PhamKhiemtn1012 Tập tành Android

- SHOPCOLORS đặt hàng trực tiếp từ xưởng, 100% giá gốc xưởng

- Vui lòng đừng so sánh giá cả với các Shop khác, hình ảnh Hot Girl giống nhau, nhưng chất liệu của Shop mình hoàn toàn khác với sản phẩm của các Shop khác nhé
    Nếu các bạn ko tin thì có thể đến shop mình xem hàng để được nhìn tận mắt sờ tận tay các sản phẩm mà các bạn đang phân vân
    Hàng Update Liên Tục Mỗi

Ngày...!!!

Giá Tốt Cho Các Bạn Lấy Về Bỏ

Sỉ Lại...!!!

SHOPCOLORS

THỜI GIAN MỞ CỬA:
    10G ĐẾN 20H BẠN NHÉ

Shop mình bán hàng trực tiếp qua điện thoại nhé !
    Chuyên sỉ:0975.445.422 (Mrs.Quyên )
    0906.22.12.18 ( Mr.Hùng )

Yahoo : congchuanho2525

ĐC : 141/1 Hoàng Văn Thụ, p.8,
    Phú Nhuận, HCM

( gần ngã 3 hoàng văn thụ - hồ văn huê, trước hẽm 141 có ngân hàng Agribank )