Làm sao để mua smartphone selfie LAI Yuna S cùng nhiều quà tặng

Thảo luận trong 'Có thể bạn quan tâm' bắt đầu bởi DinhPhuc, 13/7/16.

1. DinhPhuc

DinhPhuc
    Có chút hiểu biết Staff Member

Chào các bạn :D , hôm nay cũng là giữa tuần rồi công việc đã giải quyết đc khá nhiều, có thời gian rỗi nên lên đây tâm sự với mọi người một chút :D . Chuyện là hồi đầu tuần mình dẫn nhỏ em gái đi mua điện thoại mới :> (đùa đấy chứ bố mẹ mình cho tiền nó mua cả). Lựa mãi cuối cùng quyết định mua em LAI Yuna S về vì selfie đỉnh quá, hơn nữa con gái như nó thì mê cái này vô vàn :) .

Mình thích ngay điểm đầu tiên là mức giá quá ưng :> . Màn hình 5 inches, Camera trước / sau có độ phân giải 8mp, dung lượng pin 3000 mà giá chỉ có 2.090.000 đồng thôi

Mua về thấy có mấy điều thú vị nên viết bài chia sẻ ngay cho các bạn để cùng có cơ hội sở hữu được em LAI Yuna S này :>

Đầu tiên thì bọn mình được nhân viên tư vấn ở cửa hàng tư vấn 2 lựa chọn giữa LAI Yuna S và Oppo F1. Cầm nắm một hồi thì em mình chọn LAI Yuna S, kiểu nó thon gọn hơn với lại máy cầm rất đầm và êm tay. Chất lượng ảnh cũng tương đương về độ mịn độ nét nhưng LAI Yuna S rẻ hơn, phù hợp với túi tiền của bọn mình hơn và có một mớ khuyến mãi đi kèm nữa :> hehe. Show thử vài tấm nhỏ em nhà mình selfie để chứng minh luôn :D

Trên máy có tích hợp sẵn chức năng Beautiface, cà rất láng rất đẹp :> mình thích ở chỗ nó k cà quá tay như Oppo F1 , vẫn giữ lại được nét chân thực cho hình ảnh nhiều hơn. Đặc biệt là tính năng Retina Flash giúp mình khi selfie vào ban đêm, màn hình sẽ tự động sang lên hắt vào mặt và nhờ đó mặt mình sẽ sang nhưng không bị mắt đỏ, sạm da như các máy có flash led ở camera trước :D

Selfie với ánh sáng đủ nè :> nhìn chân thật và không bị bệt nhiều :D

Khi vào điều kiện thiếu sang thì ánh sang từ màn hình sẽ hắt vào :D , trông màu da nhìn rất khá chân thực đúng hông :>
    Nếu bạn nào cũng đang định đi mua thì mình chia sẻ kinh nghiệm của mình để mua đc em ý ngon bổ và nhiều quà.

Đi mua thì nhớ đến FPT, thấy đang có chương trình tặng gậy selfie giá trị gần 200k. Con em mình nó sướng rên như kiểu được tặng “bảo bối” ấy :))

Thêm nữa các bạn nhớ hỏi PG là :”bạn ơi ở cửa hàng mình có chương trình tặng phiếu mua hàng cho LAI Yuna S phải không?”, ngay lập tức các bạn sẽ được hướng dẫn chi tiết tỉ mỉ :3

Còn một cách khác nữa, mà theo mình nghĩ là các bạn tự đăng kí trên này lấy cho nhanh luôn, cách thức như sau :
    1. Đăng nhập vào trang web “Đẹp sao phải giấu – Ngầu sao phải che” bằng tài khoản FB
    2. Vào mục Thư Viện, bình chọn cho một ảnh mà bạn thích để nhận lượt quay
    3. Tham gia quay Vòng Quay May Mắn để có 100% cơ hội trúng ngay phiếu giảm giá mua hàng
    Thiết nghĩ mình mua máy selfie đẹp rồi lại được tặng gậy selfie nữa thì “tiện cả đôi đường” đó , không phải mất công đi mua thêm nữa :D .

Chốt lại thì con em mình mua về hài long lắm, máy đẹp rẻ lại có nhiều chương trình khuyến mãi nữa :D , giờ nó cũng thành fan của Mobiistar như mình rồi :D . Hy vọng bài viết của mình sẽ giúp các bạn tìm được máy tốt cho bản thân, gia đình, hoặc người yêu của mình :D . Chúc các bạn một tuần vui vẻ nhé!

Last edited: 14/7/16

: lai yuna s, selfie, đẹp sao phải giấu

Bình Luận Bằng Facebook