hy vọng tìm lại điện thoại bị mất

Thảo luận trong 'Android' bắt đầu bởi nguyen_hoang_hung, 6/2/14.

1. susuku0412

susuku0412 Tập tành Android

cách hay nhất là báo công an và share cho mọi người ứng dụng của bạn được không?

2. nguyen_hoang_hung

nguyen_hoang_hung
    Có chút hiểu biết

Sau khi đi gặp công an và mình đã hiểu được thêm nhiều điều. Sự vô cảm, thiếu trách nhiệm và đạo đức của một số cán bộ nhà nước. mình đem chứng cứ tới, nào là vị trí tên trộm ở đâu? khuôn mặt chụp được, tất cả nằm trong usb mà mình đem theo, nghe các bạn nói có nhiều người tìm lại được được đt cũng nhờ những thông tin này mình cũng mừng va hy vọng rất nhiều, chạy xe đi báo công an mà trong lòng cũng mừng mừng, đến nơi thì thật sự nỗi thất vọng xuống đến cực cùng. tất cả thông tin mình đem theo họ cũng chẳng buồn xem mà phán thẳng một hơi, chừng nào mày kiếm được thằng đó rồi kêu tao lại giải quyết. ôi thôi, nếu mình mà có khả năng và bản lĩnh đó thì đâu tìm đến các anh làm gì cho mệt vậy? nếu mình làm được như thế thì các đồn đóng cửa cho sớm đở tốn tiền người dân! thôi thì cứ nghĩ của đi thay người. trước giờ nhiều người không báo công an chắc cũng vì lý do này đây, nhiều người nói mất thì bỏ chứ không thèm báo công an. Mình nghĩ mình cũng là một trong rất rất nhiều người bị mất tài sản thôi. những ai tìm được tài sản thì rất hiếm hoi vì rất hiếm và lạ nên mới lên cả báo. bây giờ tự bảo vệ mình là tốt nhât đừng hy vọng vào công an. họ sợ tốn công sức lắm, treo khẩu hiệu vì nhân dân phục vụ chỉ để che mắt thôi, từ ngữ nói ra cũng rất khó nghe. vài lời tâm sự gởi đến các bạn.

privetvn likes this.
  3. privetvn

privetvn Có chút hiểu biết

Bạn chuẩn 100%. Còn nhiều điều mà chúng ta sẽ còn ức chế lắm với họ Cand. Câu chuyện của bạn là ví dụ nhỏ thôi. Chúc bạn luôn cẩn thận và an toàn.

NGƯỜI VIỆT NAM MỚI

4. Trịnh Văn Giang

Trịnh Văn Giang Tập tành Android

Gửi hình qua mail lên tòa soạn báo, cùng đoạn văn bức xúc của bạn, bảo đảm công an bị lên báo thì sẽ vào cuộc, :m009:

5. nguyen_hoang_hung

nguyen_hoang_hung
    Có chút hiểu biết

day la so dt cua ban gai han 0932912759, hay khung o nhe

6. chothuethietbi

chothuethietbi Tập tành Android

khó đấy. báo công an thì cũng rất khó. vì giá trị máy ít mà thời buổi bây giờ thì ...