Cảm nhận của bạn khi sử dụng Kem 430?

Thảo luận trong 'Trải Nghiệm' bắt đầu bởi linh don, 9/10/12.

1. linh don

linh don
    Có chút hiểu biết

Bình Luận Bằng Facebook

2. anxongjong

anxongjong Thành Viên Sáng Giá

Tốt nhứt là bạn ra ngoài tiệm thực tế cầm trên tay rùi hãy quyết định đừng nghe ai cả. Khen thì nói rằng fan, chê thì lại nói anti.

Frenzy_T and linh don like this.
  3. quocan

quocan Thơm Giác Đấu

sao máy mình điểm thấp quá vậy??? mobistar touch kem430.png

loanan likes this.
  4. vu tien le

vu tien le Tập tành Android

tớ mới mua 1 e kem 430 hum 11/10 về dùng thấy về phần sử dụng thì ok vs cả phù hợp tui tiên , nhưng điều tớ ghét nhất là cái pin của nó , lúc mới mua về nạp không dc mang ra cửa hàng họ đổi cho cái dây sac khác , lúc cắm dây sac mới vào thì thấy nó nạp nhưng den 25% thì stop k thay lên nữa mặc dù ở màn hình vẫn thấy nó báo là đang sac sac xuốt 3 tiếng mà vẫn 25% nen đến hum sau mang máy ra cho họ , họ pảo để đấy để họ sử lý , hiazz k bjết có sửa dc pin k
    --> kem 430 dung được nhưng pin thì quá tồi đề nghị cái hãng này đầu tư vào nguồn thêm một chút nữa , tớ sẵn sàng bỏ thêm $ nếu pin Iphone ma chay dc cho cai kem 430 =))

linh don likes this.
  5. HuyenCom

HuyenCom Thành viên tích cực

Pin IP còn thấp hơn KEM mà bạn, vì màn IP bé hơn, nhưng dù sao ý kiến của bạn rất đúng tâm lý của nhiều người

6. vu tien le

vu tien le Tập tành Android

mình đang ám chỉ là phải đầu tư phụ kiện nó đảm bảo chút như kieu Iphone ấy
    nói chung nếu dc mua lại mjnh van mua Kem 430 nhưng sẽ kiểm tra pin gắt gao hơn tại hum qua vội quá nên k kiểm tra pin . hiazz h thì mệt cả ngày hum nay di đến cửa hang 3 lan vi cai pin roi :(( k bjt o đâu bán pin kem 430 =.="

7. khoasonphong

khoasonphong Thành Viên Tích cực

máy mình cũng vậy :m095:

8. An Trần

An Trần Có chút hiểu biết

Máy ai cũng vậy thôi... khi mình khôi phục cài đặt gốc, chưa cài gì vào máy thì mình test đc 28xx. còn nếu cài app rồi thì cũng như bạn

9. khoasonphong

khoasonphong Thành Viên Tích cực

mình mới mua máy về là lo thử antutu liền lun mờ

10. An Trần

An Trần Có chút hiểu biết

-Cảm ứng mượt, 5 điểm chạm, chơi chém trái cây good

-3g tốt. Mình dùng gói MIMAX của viettel khi chưa bóp băng thông vào web đọc tin tức như 24h, dantri, bongda,... cực nhanh luôn. nghe nhạc online, xem youtube full hd 1080p không giật :))
    Khi bóp băng thông rồi thì nghe online = nhaccuatui có bài giật có bài không, nghe = mp3.zing chưa thấy bài nào giật. youtube thì chậm ( giảm tốc độ oy ma ^^ )... còn vào mấy trang tin tức, fb thì ok. cũng nhanh tầm 3-4s là vào đc rồi.

-Wifi tốt mà có khi không bắt đc, nói bên dưới :), khi ít người truy cập, gần nơi phát sóng mình có cảm giác nó chạy nhanh hơn cả 3g/ nói chung là nhanh. xem phim online không giật luôn.
    Nhưng có khi lại không bắt được, mặc dù nơi đó có wifi, ít người truy cập @@ (mình để ý là nơi nào không bắt được thì những lần sau cũng không bao giờ bắt được, không hiểu vì sao, đang test)

-Chụp hình được, rõ nét nhưng bắt màu hơi kém, dùng với nhu cầu phổ thông thì ok

Nhươc điểm của nó nè

-Nhiều lúc lướt cảm ứng nhanh nó hơi giật
    -Khi bật wifi có khi nó bị đứng máy-> tháo pin ra khởi động lại máy
    -Ghi âm, quay video âm thanh cực kỳ nhỏ, hầu như không nghe thấy gì luôn
    ( Mình chưa up bản room trống không biết up xong rồi có hết mấy lỗi trên không )

->Theo mình thì phù hơp với tầm giá và không hối tiếc khi rước em này về... đó là cảm nhận của mình, còn bạn thấy sao thì tùy bạn :))

Frenzy_T and nthkmf like this.