Review bảo hành tai nghe ở hcm!

Thảo luận trong 'Trải nghiệm' bắt đầu bởi chiensi357, 29/7/13.

1. chiensi357

chiensi357
    Thành Viên Tích cực

hôm bữa mới mua lại của huynh thienhoa con bean 454 cho bạn xài.
    cái tai nghe có chút vấn đề nên đi lên bh.
    bệnh: cắm vào nghe tiếng tịch tịch nhỏ nhỏ+ khi nghe nhạc bị méo tiếng phải đè mạnh chân cắm vào mới nghe bình thường(nghe khá là phê)+ ko có tiếng tịch tịch nhưng buông ra lại bị như cũ. tai nghe s01 thì nghe bình thường.
    cn nghỉ ko đi bh đc. hôm nay đi bh thì sau gần 1h ngồi chơi thì đc đổi ........... touch s08:m095:
    thắc mắc hỏi thì nv nói là tai nghe bean 454 hết hàng. 2 cái cũng giống nhau.:m051: thấy hơi sốc.
    1. ngoại hình con bean thì kiểu beat còn 1 con tai nghe s08 loại bè đời cổ lỗ sỉ nhét vào lâu đau tai bỏ xừ.
    2. chẳng lẽ chất lượng phần cứng cái tai nghe của 1 con đt 1tr3 lại giống cái của con giá gần 4tr. đã cầm thử 2 cái ,người ít nghe nhạc ít đụng tai nghe còn cảm nhận đc mà nói giống nhau.
    3. chất lượng âm thanh của tai nghe con s08 lại bằng của bean?

lúc trước con s01 cũng trục trặc đem lên ttbh cmt8 thấy bh khá ổn nên giờ tiếp tục xài mobiistar.
    nhưng lần này thì thấy hơi thất vọng. nếu nhà gần thì đã ko cầm cái tai nghe s08 về rồi. Đi về cũng 1h đồng hồ vừa mất time vừa mất công+ thêm tốn xăng.
    cuối cùng đền cho bạn cái tai nghe s01 nghe đỡ mình xài tai nghe s08:m121:

Bình Luận Bằng Facebook

2. vanhoa188

vanhoa188 Có chút hiểu biết

Mới mua dt về, nghe thử bài nhạc là mình vất cái tai nghe đi lun rùi, đi mua tai nghe byz tàu sài cho n95 nghe còn hay hơn nhìu, mà có 25k

3. chiensi357

chiensi357
    Thành Viên Tích cực

Cái tai nghe cùi bắp chẳn đáng j. Bằng tiền đổ xăng đi về bh. Mà cách bh lạ khi trả lời 2 cái jống nhau. Vậy khi mình hư cái khác đem bh thì lấy hàng dỏm gắn vào cũng jống nhau thôi. Đúng ko?

4. TrungThanh51

TrungThanh51 Thành Viên Tích cực

Tai nghe mà cũng bảo hành hả bác :)). Mình toàn lấy tai nghe của mấy con nokia S40 cắm vào nghe =]]]

5. ductrong

ductrong Thành Viên Tích cực

bác đổi được tai nge con sướng. tai nge của mình bị rối lỡ tay kéo nên tai nge dây ngắn bị đứt rồi, :m033:

6. chiensi357

chiensi357
    Thành Viên Tích cực

cái tai nghe lấy về quăng ở nhà có xai đâu. ít khi xài lắm. cái mình cần la những lúc cần nghe đỡ. jống lúc cần chụp hình cần mà ko xài đc hay có cam ko plash mà cần đem chụp đêm vậy. có cái tai nghe ko đág nhiu ma còn vậy. nói chi mấy cái linh kiện já trị cao. thay vào chỉ có hãng biết.

7. nhokquoc01

nhokquoc01 Fantastic Member

tai nghe của mbs phải nói là cực dởm :m177:

8. PhuongHoang99

PhuongHoang99 Thành Viên Ưu Tú

Dùng dc mấy ngày hỏng luôn 1 bên tai nghe

Gửi từ mobiistar touch LAI 504 của tôi